Dây cáp, bộ chia, chuyển đổi tín hiệu : hdmi , VGA , DP (Display port) , dvi , USB , Cáp âm thanh / Dây cáp mạng LAN / Cáp máy tính / cáp máy in /

Dây hàn quang pigtail SC Singlemode

  • Giá bán: 35.000₫
  • Mã hàng: PIGTAIL
  • Thương hiệu: FOXDIGI
CÁT THÀNH CAM KẾT
Kiểm tra, test sản phẩm trước khi xuất bán cho khách hàng.
Nhận đổi sang sản phẩm khác trong 3 ngày đầu mua hàng.
Đổi ngay hàng mới 100% trong 07 ngày đầu sử dụng do bị lỗi của nhà sản xuất.
Cung cấp sản phẩm chất lượng ổn định, giá phù hợp.
Tư vấn, hướng dẫn dùng thử sản phẩm miễn phí

024.39951888- 024.62967477 /.0914367055-0904665242
Cát Thành thành lập từ năm 2002 với nhiều năm UY TÍN. Bán buôn bán lẻ dây cáp phụ kiện máy tính, phụ kiện thiết bị mạng, thiết bị giải trí máy tính. Giá đang niêm yết là giá bán lẻ, mua buôn liên hệ 0904665242-0904664540

Chính sách ưu đãi lớn dành cho khách hàng thân thiết:
  1. Bảo hành “siêu tốc” 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành.
  2. Chiết khấu trực tiếp 5% trên đơn hàng (dành cho khách hàng khối cơ quan, doanh nghiệp).
  3. Chiết khấu trực tiếp từ 10%-20% trên đơn hàng (dành cho khách hàng thân thiết, VIP).
  4. Giao hàng miễn phí cho đơn hàng từ 1 triệu trở lên.
Lịch làm việc: số điện thoại trực ngoài giờ: 0904665242
  1. Từ thứ 2 đến thứ 7 - Thời gian: 8h -> 18h15
  2. Chủ nhật: 8h30 đến 18h
  3. Nghỉ các ngày lễ tết trong năm

Hình ảnh Dây hàn quang pigtail SC Singlemode

Dây hàn quang pigtail SC Singlemode
Dây hàn quang pigtail SC Singlemode
Dây hàn quang pigtail SC Singlemode

Dây hàn nối quang tên tiếng anh : Pigtail  là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv... một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.
Đặc điểm:

  • Single-mode hoặc Multi-mode
  • Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm
  • Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc
  • Đầu kết nối SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC
  • Chiều dài chuẩn 1.5m

Tìm kiếm thêm về Cáp quang

Cáp quang khác


33.000đ
Cáp quang treo Single mode 8FO được thiết kế nhằm đáp ứng một cách tốt nhất các yêu cầu kỹ thuật của tiêu chuẩn ITU-T G.652, các chỉ tiêu của IEC, EIA và tiêu chuẩn ngành TCN68-160 1996
35.000đ
Cáp quang luồn cống Single Mode 8FO
920.000đ
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN 10/100 Mbps MC110CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1310nm ở cả truyền và nhận dữ liệu
690.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode OPT-1100

Tìm Cáp quang

Kinh nghiệm Cáp quang